FLUKE / 301A+/B/C/D/E แคลมป์มิเตอร์AC แคลมป์มิเตอร์DC
FLUKE-301A+
4,135 THB
รุ่น
FLUKE-301A+
FLUKE-301B
FLUKE-301C
FLUKE-301D
FLUKE-301E
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
· บาง 10 มม. ก็สำหรับการวัดพื้นที่คับแคบ
· ขนาดกระเป๋าและน้ำหนักเบาถึง 132g
· ฟังก์ชันทดสอบแปดตัวในเครื่องมือเดียว
· การวัดความถี่จากขากรรไกร: เปิดใช้งานการวัดความถี่สัญญาณเอาต์พุต PWM อย่างแม่นยำ (Fluke 301C)
-FLUKE-301A+ AC แคลมป์มิเตอร์ วัดกระแสสูงสุด 400A
-FLUKE-301B AC แคลมป์มิเตอร์ วัดกระแสสูงสุด 600A
-FLUKE-301C AC แคลมป์มิเตอร์ วัดกระแสสูงสุด 1000A
-FLUKE-301D AC/DC แคลมป์มิเตอร์ วัดกระแสสูงสุด 600A
-FLUKE-301E AC/DC แคลมป์มิเตอร์ วัดกระแสสูงสุด 1000A